15 inch Cake Board Zagaye Square Silver Foil Roll Custom |SunShine
BAYANIN KYAUTATA
Sunshine cake boardga wainar da kayan biredi.15 inch cake booard suna da fari mai sheki, baƙar fata da allon kek ɗin gwal wanda ya dace don nuna kek ɗin da kuka gama!Akwai shi a cikin 6mm-24mm da girman allo na cake a cikin 4inch-30inch.Wannan allo mai sheki fari da baƙar fata ke sa kek ɗin ku ya fice.
Kuna iya zaɓar girman gwargwadon bukatunku, ko kuna iyatuntuɓi ƙungiyar mu sunshine, Za mu iya ba ku tunani da kuma bayar da shawarar girman da tsari bisa ga ƙasar ku da yanayin tallace-tallacenmu, da kuma taimakawa kasuwancin ku ya zama mafi kyau. An samu nasarar juna.Muna fatan tallafawa juna kamar abokai da ƙirƙirar makoma mai kyau da haske tare!!
BAYANIN KAYAN SAURARA
Sunan samfur | 15 inch allon cake |
Launi | Fari da Baƙar fata/Na musamman |
Kayan abu | Takarda Karfe |
Girman | Wannan shine inci 15, muna da 4inch-30inch/ Customized |
Kauri | 12mm ko Musamman lokacin farin ciki |
Logo | Sabis ɗin Tambarin Abokin Ciniki / OEM mai karɓa |
Siffar | Za mu iya yin Zagaye, Square, Rectangle, Oblong, Heart, Hexagon, Petal / Cikakken Musamman Siffar |
Tsarin | Ƙa'idodin Musamman ko wasu |
Kunshin | 1-5 inji mai kwakwalwa/rushe kunsa/Maɗaukaki na musamman |
Alamar | SUNSHINE |
BAYANIN KYAUTATA
Gabaɗaya muna amfani da fakitin fakiti 5 mai dacewa na ganguna na katako mai inci 15 tare da sassan santsi da saman, za mu shirya shi a cikin jaka mai ruɗi.Muna sayar da kek 15 inch a farashi a matsayin abu ɗaya ko fakitin 5, wanda zai iya ceton ku kuɗi, kuma idan kun kasance mai yin kayan ado na yau da kullun, wannan hanyar nannade ita ce mafi kyawun faren ku.Tabbas, idan kuna buƙatamusammanmarufi, za mu iya samar da daidaitattun mafita bisa ga bukatun abokin ciniki.Ko marufi ne ko zane,Sunshine Packagingiya biyan bukatunku na musamman.Sunshine kuma kuna aiki tuƙuru don sarrafa halin yanzu da ƙirƙirar kyakkyawar makoma tare.
Ta yaya zan iya bin diddigin bayarwa na?
Lokacin da odar ku ta yi jigilar kaya, za mu yi imel ɗin bayanin saƙon jigilar kaya inda zaku iya bin diddigin isar da ku.Muna amfani da sabis na jigilar kaya mai ƙima kuma, kamar fakitin mu na Burtaniya, ana iya gano wannan gabaɗaya a kowane mataki na tafiyarku.
Za a iya jigilar oda na zuwa ƙasashen waje?
E zai iya.Muna jigilar kaya zuwa duk yankuna na duniya tare da lokutan bayarwa daban-daban.Idan kuna buƙatar odar gaggawa, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don shirya shi.Ana aikawa da komai daga ma'ajin mu na masana'anta a Huizhou, China, da fatan za a lura cewa lokutan bayarwa sun bambanta da adireshin ku kuma don tunani kawai.Amma muna yin iyakar ƙoƙarinmu don tabbatar da bayarwa cikin sauri da sauƙi.
Hanyar jigilar kaya
Gabaɗaya, muna jigilar kayayyaki masu yawa ta teku, ƙananan batches ko samfurori galibi ana aika su ta DHL Express, UPS ko sabis na gaggawar Fedex.Ana iya isar da oda zuwa Amurka da Kanada cikin sauri kamar kwanakin kasuwanci 3-5, yayin da sauran wurare na duniya suna ɗaukar matsakaicin kwanakin kasuwanci 5-7.
Sharuɗɗa da Sharuɗɗan Bayarwa na Musamman
Lokacin da oda tare da abubuwa da yawa ya haɗa da samfuran al'ada ko riga-kafi, za a aika dukkan odar tare da zarar samfuran ku na al'ada ko riga-kafi sun kasance don jigilar kaya.Idan kuna buƙatar yin odar samfur da wuri-wuri, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za mu yi farin cikin taimaka muku.
Wasikun ƙasashen duniya sun bambanta da wuri, da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna son ƙima da ƙima kafin siye.
Lalacewar samfur
Idan kuna tunanin akwai wani abu da ba daidai ba game da abin da kuka karɓa, da fatan za a tuntuɓe mu cikin lokaci, kuma ƙungiyar ƙwararrun kasuwancinmu za ta yi aiki tare da ku don magance matsalar.Idan kun karɓi abu da ba daidai ba ko abu ya ɓace daga odar ku, da fatan za a tuntuɓe ni da bayanan da ba daidai ba.Ka tuna haɗa PI da muka aika maka saboda wannan zai taimaka mana mu hanzarta binciken mu don cikakkun bayanan odar ku.
Yana da mahimmanci a yi amfani da girman da ya dace na allunan cake da akwatunan cake.Muna da adadi mai yawa na kwalaye masu inganci na ƙwararru da akwatunan biredi, ɓangaren da ba makawa ba ne na kek ɗin ku.Suna ƙara ƙirar ƙira, wanda ke da mahimmanci don tabbatar da cewa cake bai lalace ba yayin ajiya ko jigilar kaya.
Babu ƙayyadaddun ƙa'idodi don girman cake ɗin da kuke buƙata.Duk wannan ya dogara da salon biredi, siffarsa, girmansa da nauyi.Wani lokaci, kwandon cake na iya zama wani ɓangare na fasalin cake ko zane, yayin da wasu ke aiki kawai kuma suna zama tushen biredi.Allolin kek kuma suna da kyau don tallafi, wanda zai iya taimakawa samun ƙwararrun ƙwararru, musamman idan wannan kasuwancin ku ne.
A zahiri, lokacin yin aiki azaman allon biredi, yakamata ku ƙyale kusan 2 "zuwa 4" rata a kowane gefen cake ɗin.Don haka, cake ɗin ku ya kamata ya zama fiye da 4 "- 8" fiye da kek ɗin ku.
Lokacin yin allunan kek a gida, zaku iya amfani da kayan da kuka riga kuka samu a gida.Kwali mai nauyi, tinfoil, har ma da takarda.Ta amfani da almakashi ko daidaitaccen wuka, zaku iya yanke kwali gwargwadon girman da kuke buƙata sannan ku rufe shi da takarda nade ko foil na aluminum.